kushiriki kwenye
Ayy Lmao Ayy Lmao
wanachama
422,000
maoni Sehemu
394,014,730
kuhesabu video
733
jamii
MwanaYouTube tangu
2014
Kushiriki, kama wewe kama hayo

Ayy Lmao takwimu channel Youtube

Ayy Lmao
wanachama
422,000
maoni Sehemu
394,014,730
kuhesabu video
733
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 43.4K - $ 261K
6,000
siku za mwisho 7
wanachama
86,000
siku za mwisho 30
154,000
siku za mwisho 90
10,488,961
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
115,842,190
siku za mwisho 30
197,006,516
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
25.02.2024 Sun +10,488,961 $ 3.93K - $ 23.6K
22.02.2024 Thu +37,543,922 $ 14.1K - $ 84.5K
12.02.2024 Mon +20,889,700 $ 7.83K - $ 47K
08.02.2024 Thu +24,345,831 $ 9.13K - $ 54.8K
03.02.2024 Sat +22,573,776 $ 8.47K - $ 50.8K
29.01.2024 Mon +17,382,560 $ 6.52K - $ 39.1K
26.01.2024 Fri +18,395,855 $ 6.9K - $ 41.4K
18.01.2024 Thu +6,150,680 $ 2.31K - $ 13.8K
12.01.2024 Fri +10,374,321 $ 3.89K - $ 23.3K
30.12.2023 Sat +4,233,614 $ 1.59K - $ 9.53K
25.12.2023 Mon +5,151,041 $ 1.93K - $ 11.6K
21.12.2023 Thu +5,239,487 $ 1.96K - $ 11.8K
16.12.2023 Sat +3,540,429 $ 1.33K - $ 7.97K
11.12.2023 Mon +4,137,282 $ 1.55K - $ 9.31K