kushiriki kwenye
Ciência Todo Dia Ciência Todo Dia
wanachama
1,710,000
maoni Sehemu
86,172,189
kuhesabu video
214
jamii
MwanaYouTube tangu
2012
Kushiriki, kama wewe kama hayo

Ciência Todo Dia takwimu channel Youtube

Ciência Todo Dia
wanachama
1,710,000
maoni Sehemu
86,172,189
kuhesabu video
214
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 1.14K - $ 6.84K
5,000
siku za mwisho 7
wanachama
21,429
siku za mwisho 30
64,286
siku za mwisho 90
708,920
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
3,038,228
siku za mwisho 30
810,194
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
03.11.2020 Tue +810,194 $ 303 - $ 1.82K
26.10.2020 Mon +749,957 $ 281 - $ 1.69K
20.10.2020 Tue +999,729 $ 374 - $ 2.25K
12.10.2020 Mon +793,605 $ 297 - $ 1.79K
03.10.2020 Sat +531,315 $ 199 - $ 1.2K
24.09.2020 Thu +620,799 $ 232 - $ 1.4K
17.09.2020 Thu +1,608,974 $ 603 - $ 3.62K
06.09.2020 Sun +1,069,454 $ 401 - $ 2.41K
29.08.2020 Sat +505,240 $ 189 - $ 1.14K
23.08.2020 Sun +901,390 $ 338 - $ 2.03K
15.08.2020 Sat +1,376,076 $ 516 - $ 3.1K
07.08.2020 Fri +968,521 $ 363 - $ 2.18K
30.07.2020 Thu +873,263 $ 327 - $ 1.96K
21.07.2020 Tue +985,124 $ 369 - $ 2.22K