kushiriki kwenye
Diego Ruzzarin Diego Ruzzarin
wanachama
1,460,000
maoni Sehemu
284,196,788
kuhesabu video
2058
jamii
MwanaYouTube tangu
2018
Kushiriki, kama wewe kama hayo

Diego Ruzzarin takwimu channel Youtube

Diego Ruzzarin
wanachama
1,460,000
maoni Sehemu
284,196,788
kuhesabu video
2058
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 2.72K - $ 16.3K
0
siku za mwisho 7
wanachama
10,000
siku za mwisho 30
40,000
siku za mwisho 90
801,731
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
7,261,926
siku za mwisho 30
24,246,598
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
15.07.2024 Mon +801,731 $ 300 - $ 1.8K
11.07.2024 Thu +920,854 $ 345 - $ 2.07K
07.07.2024 Sun +719,668 $ 269 - $ 1.62K
04.07.2024 Thu +891,884 $ 334 - $ 2.01K
30.06.2024 Sun +733,978 $ 275 - $ 1.65K
27.06.2024 Thu +730,876 $ 274 - $ 1.64K
23.06.2024 Sun +2,462,935 $ 923 - $ 5.54K
15.06.2024 Sat +1,730,050 $ 648 - $ 3.89K
09.06.2024 Sun +506,907 $ 190 - $ 1.14K
06.06.2024 Thu +919,120 $ 344 - $ 2.07K
04.06.2024 Tue +1,090,500 $ 408 - $ 2.45K
30.05.2024 Thu +1,681,210 $ 630 - $ 3.78K
25.05.2024 Sat +1,507,703 $ 565 - $ 3.39K
20.05.2024 Mon +1,062,541 $ 398 - $ 2.39K