kushiriki kwenye
Forces News Forces News
wanachama
845,000
maoni Sehemu
442,933,598
kuhesabu video
6143
MwanaYouTube tangu
2010
Kushiriki, kama wewe kama hayo

Forces News takwimu channel Youtube

Forces News
wanachama
845,000
maoni Sehemu
442,933,598
kuhesabu video
6143
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 3.58K - $ 21.5K
2,000
siku za mwisho 7
wanachama
16,000
siku za mwisho 30
57,000
siku za mwisho 90
1,465,622
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
9,536,205
siku za mwisho 30
40,599,791
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
23.05.2024 Thu +1,465,622 $ 549 - $ 3.3K
18.05.2024 Sat +1,793,724 $ 672 - $ 4.04K
13.05.2024 Mon +3,173,513 $ 1.19K - $ 7.14K
03.05.2024 Fri +1,638,820 $ 614 - $ 3.69K
28.04.2024 Sun +1,464,526 $ 549 - $ 3.3K
24.04.2024 Wed +791,289 $ 296 - $ 1.78K
21.04.2024 Sun +965,953 $ 362 - $ 2.17K
16.04.2024 Tue +801,068 $ 300 - $ 1.8K
13.04.2024 Sat +1,079,743 $ 404 - $ 2.43K
08.04.2024 Mon +951,250 $ 356 - $ 2.14K
04.04.2024 Thu +1,190,599 $ 446 - $ 2.68K
30.03.2024 Sat +1,581,992 $ 593 - $ 3.56K
26.03.2024 Tue +1,038,791 $ 389 - $ 2.34K
22.03.2024 Fri +14,091,265 $ 5.28K - $ 31.7K