kushiriki kwenye
Maisha Magic Bongo Maisha Magic Bongo
wanachama
302,000
maoni Sehemu
42,419,164
kuhesabu video
481
MwanaYouTube tangu
2014
Kushiriki, kama wewe kama hayo

Maisha Magic Bongo takwimu channel Youtube

Maisha Magic Bongo
wanachama
302,000
maoni Sehemu
42,419,164
kuhesabu video
481
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 467 - $ 2.8K
1,910
siku za mwisho 7
wanachama
7,000
siku za mwisho 30
18,000
siku za mwisho 90
302,407
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
1,246,056
siku za mwisho 30
3,492,563
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
18.09.2020 Fri +475,211 $ 178 - $ 1.07K
07.09.2020 Mon +466,832 $ 175 - $ 1.05K
29.08.2020 Sat +304,013 $ 114 - $ 684
23.08.2020 Sun +396,423 $ 148 - $ 891
15.08.2020 Sat +299,960 $ 112 - $ 674
09.08.2020 Sun +428,496 $ 160 - $ 964
31.07.2020 Fri +338,999 $ 127 - $ 762
22.07.2020 Wed +308,825 $ 115 - $ 694
15.07.2020 Wed +473,804 $ 177 - $ 1.07K
06.07.2020 Mon +7,257,028 $ 2.72K - $ 16.3K
14.03.2020 Sat +694,404 $ 260 - $ 1.56K
02.03.2020 Mon +964,213 $ 361 - $ 2.17K
20.02.2020 Thu +104,060 $ 39 - $ 234
19.02.2020 Wed +74,199 $ 27 - $ 166