kushiriki kwenye
Planta Media Planta Media
wanachama
334,000
maoni Sehemu
25,402,319
kuhesabu video
2352
MwanaYouTube tangu
2015
Kushiriki, kama wewe kama hayo

Planta Media takwimu channel Youtube

Planta Media
wanachama
334,000
maoni Sehemu
25,402,319
kuhesabu video
2352
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 34 - $ 204
0
siku za mwisho 7
wanachama
1,000
siku za mwisho 30
4,000
siku za mwisho 90
15,028
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
90,919
siku za mwisho 30
-196,180
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
28.02.2024 Wed +3,582 $ 1 - $ 8
25.02.2024 Sun +11,446 $ 4 - $ 25
22.02.2024 Thu +31,382 $ 11 - $ 70
12.02.2024 Mon +15,798 $ 5 - $ 35
08.02.2024 Thu +15,947 $ 5 - $ 35
03.02.2024 Sat +12,764 $ 4 - $ 28
29.01.2024 Mon +11,506 $ 4 - $ 25
25.01.2024 Thu +33,072 $ 12 - $ 74
17.01.2024 Wed -102,432 $ -38 - $ -230
11.01.2024 Thu +86,556 $ 32 - $ 194
29.12.2023 Fri +34,026 $ 12 - $ 76
25.12.2023 Mon +32,038 $ 12 - $ 72
20.12.2023 Wed -443,904 $ -166 - $ -998
15.12.2023 Fri +22,909 $ 8 - $ 51