kushiriki kwenye
Niki and Sammy Niki And Sammy
wanachama
182,000
maoni Sehemu
19,782,819
kuhesabu video
322
jamii
MwanaYouTube tangu
2013
Kushiriki, kama wewe kama hayo

Niki and Sammy takwimu channel Youtube

Niki and Sammy
wanachama
182,000
maoni Sehemu
19,782,819
kuhesabu video
322
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 7 - $ 43
0
siku za mwisho 7
wanachama
0
siku za mwisho 30
-1,000
siku za mwisho 90
4,681
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
19,140
siku za mwisho 30
84,410
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
24.09.2020 Thu +4,012 $ 1 - $ 9
18.09.2020 Fri +7,919 $ 2 - $ 17
07.09.2020 Mon +7,209 $ 2 - $ 16
30.08.2020 Sun +8,516 $ 3 - $ 19
23.08.2020 Sun +7,286 $ 2 - $ 16
16.08.2020 Sun +7,494 $ 2 - $ 16
09.08.2020 Sun +7,709 $ 2 - $ 17
31.07.2020 Fri +9,931 $ 3 - $ 22
22.07.2020 Wed +8,393 $ 3 - $ 18
15.07.2020 Wed +15,941 $ 5 - $ 35
06.07.2020 Mon +129,864 $ 48 - $ 292
22.03.2020 Sun +121,235 $ 45 - $ 272
16.02.2020 Sun +711 $ 0 - $ 1
15.02.2020 Sat +1,903 $ 0 - $ 4