kushiriki kwenye
NYUMBANI COMEDY Nyumbani Comedy
wanachama
0
maoni Sehemu
83,001,870
kuhesabu video
447
jamii
MwanaYouTube tangu
2015
Kushiriki, kama wewe kama hayo

NYUMBANI COMEDY takwimu channel Youtube

NYUMBANI COMEDY
wanachama
0
maoni Sehemu
83,001,870
kuhesabu video
447
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 9.9K - $ 59.4K
0
siku za mwisho 7
wanachama
0
siku za mwisho 30
0
siku za mwisho 90
6,158,911
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
26,395,332
siku za mwisho 30
79,185,994
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
16.03.2020 Mon +14,077,510 $ 5.28K - $ 31.7K
29.02.2020 Sat +3,081,023 $ 1.16K - $ 6.93K
20.02.2020 Thu +255,973 $ 95 - $ 575
19.02.2020 Wed +1,108,183 $ 415 - $ 2.49K
12.02.2020 Wed +741,870 $ 278 - $ 1.67K
07.02.2020 Fri +186,019 $ 69 - $ 418
06.02.2020 Thu +473,618 $ 177 - $ 1.07K
04.02.2020 Tue +235,843 $ 88 - $ 530
02.02.2020 Sun +301,229 $ 112 - $ 677
31.01.2020 Fri +398,416 $ 149 - $ 896
28.01.2020 Tue +435,256 $ 163 - $ 979
26.01.2020 Sun +453,985 $ 170 - $ 1.02K
24.01.2020 Fri +357,270 $ 133 - $ 803
22.01.2020 Wed +325,114 $ 121 - $ 731