kushiriki kwenye
Rick Media Rick Media
wanachama
384,000
maoni Sehemu
46,771,299
kuhesabu video
2584
MwanaYouTube tangu
2016
Kushiriki, kama wewe kama hayo

Rick Media takwimu channel Youtube

Rick Media
wanachama
384,000
maoni Sehemu
46,771,299
kuhesabu video
2584
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 540 - $ 3.24K
3,819
siku za mwisho 7
wanachama
9,000
siku za mwisho 30
42,000
siku za mwisho 90
599,979
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
1,440,757
siku za mwisho 30
7,023,613
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
18.09.2020 Fri +942,823 $ 353 - $ 2.12K
07.09.2020 Mon +497,934 $ 186 - $ 1.12K
30.08.2020 Sun +673,081 $ 252 - $ 1.51K
24.08.2020 Mon +966,134 $ 362 - $ 2.17K
16.08.2020 Sun +465,114 $ 174 - $ 1.05K
09.08.2020 Sun +660,941 $ 247 - $ 1.49K
31.07.2020 Fri +464,912 $ 174 - $ 1.05K
23.07.2020 Thu +941,659 $ 353 - $ 2.12K
16.07.2020 Thu +1,411,015 $ 529 - $ 3.17K
06.07.2020 Mon +3,809,088 $ 1.43K - $ 8.57K
28.03.2020 Sat +1,374,558 $ 515 - $ 3.09K
09.03.2020 Mon +422,776 $ 158 - $ 951
02.03.2020 Mon +335,413 $ 125 - $ 754
25.02.2020 Tue +646,015 $ 242 - $ 1.45K