kushiriki kwenye
UFD Tech Ufd Tech
wanachama
997,000
maoni Sehemu
961,305,302
kuhesabu video
3783
MwanaYouTube tangu
2014
Kushiriki, kama wewe kama hayo

UFD Tech takwimu channel Youtube

UFD Tech
wanachama
997,000
maoni Sehemu
961,305,302
kuhesabu video
3783
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 25.4K - $ 152K
9,000
siku za mwisho 7
wanachama
34,000
siku za mwisho 30
115,000
siku za mwisho 90
17,272,781
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
67,732,692
siku za mwisho 30
186,015,389
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
18.07.2024 Thu +17,272,781 $ 6.48K - $ 38.9K
14.07.2024 Sun +12,023,163 $ 4.51K - $ 27.1K
09.07.2024 Tue +9,843,038 $ 3.69K - $ 22.1K
06.07.2024 Sat +8,178,144 $ 3.07K - $ 18.4K
02.07.2024 Tue +7,527,572 $ 2.82K - $ 16.9K
28.06.2024 Fri +6,531,843 $ 2.45K - $ 14.7K
25.06.2024 Tue +6,356,151 $ 2.38K - $ 14.3K
20.06.2024 Thu +10,644,109 $ 3.99K - $ 23.9K
11.06.2024 Tue +2,637,948 $ 989 - $ 5.94K
08.06.2024 Sat +4,216,796 $ 1.58K - $ 9.49K
05.06.2024 Wed +5,816,933 $ 2.18K - $ 13.1K
02.06.2024 Sun +9,655,857 $ 3.62K - $ 21.7K
28.05.2024 Tue +14,698,429 $ 5.51K - $ 33.1K
23.05.2024 Thu +9,466,501 $ 3.55K - $ 21.3K