kushiriki kwenye
Ultra Abir Official Ultra Abir Official
wanachama
0
maoni Sehemu
4,230,034
kuhesabu video
13
Nchi
MwanaYouTube tangu
2018
Kushiriki, kama wewe kama hayo

Ultra Abir Official takwimu channel Youtube

Ultra Abir Official
wanachama
0
maoni Sehemu
4,230,034
kuhesabu video
13
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 59 - $ 358
0
siku za mwisho 7
wanachama
0
siku za mwisho 30
0
siku za mwisho 90
37,188
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
159,375
siku za mwisho 30
478,125
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
12.03.2019 Tue +10,625 $ 3 - $ 23
10.03.2019 Sun +13,066 $ 4 - $ 29
09.03.2019 Sat -6,528,867 $ -2.45K - $ -14.7K
07.03.2019 Thu +93,650 $ 35 - $ 210
06.03.2019 Wed +219,445 $ 82 - $ 493
04.03.2019 Mon +40,484 $ 15 - $ 91
03.03.2019 Sun +16,806 $ 6 - $ 37
02.03.2019 Sat +198,253 $ 74 - $ 446
01.03.2019 Fri +161,406 $ 60 - $ 363
28.02.2019 Thu +88,897 $ 33 - $ 200
27.02.2019 Wed +215,753 $ 80 - $ 485
26.02.2019 Tue +280,434 $ 105 - $ 630
25.02.2019 Mon +103,011 $ 38 - $ 231
24.02.2019 Sun +235,953 $ 88 - $ 530